Bán nhà riêng tại Việt Nam

Tìm kiếm theo các tiêu chí: Bán nhà riêng. 362 bất động sản.

Sắp xếp theo
Thông thường

125M ĐẤT ĐẸP SÁT BIỂN góc 2 mặt tiền HÀ KÌ NGỘ & NGUYỄN ĐỨC AN Sơn Trà

💦💦 ĐẤT ĐẸP VEN BIỂN góc 2 mặt tiền HÀ KÌ NGỘ (Hồ Nghinh nối dài) & NGUYỄN ĐỨC AN sát biển Phước Mỹ, Sơn Trà 📍 Vị trí sát Vương Thừa Vũ ngay toà tháp đôi đang làm. Khu tập trung nhiều nhà hàng, quán ăn, ...
Giá: 25.9 Tỷ Diện tích: 125 m² Quận/Huyện: Sơn Trà
07/05/2026

LỰA CHỌN TỐT NHẤT GIÁ RẺ đất biển 2 mặt tiền HÀ KỲ NGỘ & NGUYỄN ĐỨC AN

🍀☀️ ĐẤT ĐẸP VEN BIỂN góc 2 mặt tiền HÀ KÌ NGỘ (Hồ Nghinh nối dài) & NGUYỄN ĐỨC AN sát biển Phước Mỹ, Sơn Trà 👉🏻 Vị trí sát Vương Thừa Vũ ngay toà tháp đôi đang làm. Khu tập trung nhiều nhà hàng, quán ăn, ...
Giá: 26 Tỷ Diện tích: 125 m² Quận/Huyện: Sơn Trà
07/05/2026

Siêu phẩm Lô đất siêu đẹp nằm tại kiệt Trưng Nữ Vương, Đất 2 mặt kiệt cực kỳ thoáng

Siêu phẩm Lô đất siêu đẹp nằm tại kiệt Trưng Nữ Vương, Quận Hải Châu, sát công viên, sáng tập thể dục đúng bài luôn ạ ! 🌹🌹🌹 1% AEDV 🌹🌹🌹 ✨ Điểm nổi bật: ▪️ Đất 2 mặt kiệt cực kỳ thoáng, kiệt thông tứ ...
Giá: Thỏa thuận Diện tích: 52 m² Quận/Huyện: Hải Châu
07/05/2026

► NHÀ MT NGUYỄN ĐỨC THIỆU – Ở NGAY, GIÁ TỐT

► NHÀ MT NGUYỄN ĐỨC THIỆU – Ở NGAY, GIÁ TỐTĐịa chỉ: Nguyễn đức thiệu.Phường Cẩm lệ ( mới ) Tp Đà nẵng Diện tích đẹp 103,5m² (5x20) – nở hậu tài lộc, nhà 2 tầng thiết kế hiện đại, tối ưu công năng:✔️ 2 phòng ...
Giá: 7.00 Tỷ Diện tích: 103 m² Quận/Huyện: Cẩm Lệ
07/05/2026

Bán nhà 3 tầng k27 Trần Xuân Lê, thông ra 282 Hà Huy Tập, Thanh Khê

Bán nhà 3 tầng k27 Trần Xuân Lê, thông ra 282 Hà Huy Tập, Thanh Khê 5,15 tỷ - Kiệt ô tô 4m thông thoáng - Hướng đông nam - Diện tích : 4,25*12=50m, Dtsd 150m - 3 phòng ngủ, 4wc, 1 thờ, 1 giặc phơi - Tặng kèm ...
Giá: 5.15 Tỷ Diện tích: 50 m² Quận/Huyện: Thanh Khê
07/05/2026

373M HIẾM HOI TRỤC NAM VIỆT Á 2 mặt tiền 20M NGHIÊM XUÂN YÊM & K20

🌳🏡 HIẾM HOI ĐẤT TRỤC NAM VIỆT Á 2 mặt tiền NGHIÊM XUÂN YÊM & K20 phường Khuê Mỹ Ngũ Hành Sơn 📍 Vị trí đẹp nhất còn sót lại 2 mặt tiền trục trung tâm của khu đô thị Nam Việt Á xây ở kinh doanh ⭐️ Diện tích ...
Giá: Thỏa thuận Diện tích: 373 m² Quận/Huyện: Ngũ Hành Sơn
07/05/2026

2 MẶT TIỀN TRỤC VIP NAM VIỆT Á 293m2 mặt tiền ĐOÀN KHUÊ & BÙI TÁ HÁN

🌳🏡 HẠ GIÁ BÁN GẤP VỊ TRÍ TỐT NHẤT 2 mặt tiền KINH DOANH BÙI TÁ HÁN & ĐOÀN KHUÊ Ngũ Hành Sơn 📍 Vị trí hiếm hoi sót lại 2 mặt tiền trục trung tâm của khu đô thị Nam Việt Á xây ở kinh doanh, gần đường lớn Lê ...
Giá: Thỏa thuận Diện tích: 293 m² Quận/Huyện: Ngũ Hành Sơn
07/05/2026

293M BÁN GẤP VỊ TRÍ TỐT NHẤT 2 mặt tiền BÙI TÁ HÁN & ĐOÀN KHUÊ Nam Việt Á

Giá: Thỏa thuận Diện tích: 293 m² Quận/Huyện: Ngũ Hành Sơn
07/05/2026

Tôi cần bán nhà cấp 4 kiệt ôtô Lê Tấn Trung , Phường Sơn Trà , TP. Đà Nẵng

Tôi cần bán nhà cấp 4 kiệt ôtô Lê Tấn Trung , Phường Sơn Trà , TP. Đà Nẵng DTĐ : 88m - Hướng Đông Bắc Giá : 5Tỷ350 PH : 0935271353 LVCC
Giá: 5.35 Tỷ Diện tích: 88 m² Quận/Huyện: Sơn Trà
07/05/2026

Chính chủ bán đất mặt tiền 5m5 Thành Vinh 3 ( Khu Đầu Tuyến Sơn Trà )

Chính chủ bán đất mặt tiền 5m5 Thành Vinh 3 ( Khu Đầu Tuyến Sơn Trà ) Vị trí cách biển 400m Diện tích 5x20 phù hợp làm homestay , căn hộ Giá : 8Tỷ250 LH : 0935271353 NCC
Giá: 8.25 Tỷ Diện tích: 100 m² Quận/Huyện: Sơn Trà
07/05/2026

Bán căn hộ 38m2 Soleil trực diện Biển Mỹ Khê - Chỉ 3,X tỷ cho thuê 20 triệu/tháng

Em Nhi hiện đang giữ quỹ căn hộ studio trực biển, giá rẻ nhất thị trường. Ít căn còn lại chính diện biển hiếm, vừa nghỉ dưỡng sang chảnh vừa đầu tư vận hành cho thuê 20triệu/tháng. Liên hệ ngay em Nhi: 0388.20 ...
Giá: 3000000000 Tỷ Diện tích: 38 m² Quận/Huyện: Sơn Trà
06/05/2026

Tôi cần bán lô đất mặt tiền đường 7m5 Võ Duy Ninh , Sơn Trà ( Cách Biển 300m )

Tôi cần bán lô đất mặt tiền đường 7m5 Võ Duy Ninh , Sơn Trà ( Cách Biển 300m ) DTĐ : 64m - Hướng Tây Bắc ⭐️⭐️⭐️Giá : 6Tỷ950 LH : 0935271353 LVCC
Giá: 6.95 Tỷ Diện tích: 65 m² Quận/Huyện: Sơn Trà
06/05/2026

BÁN NHÀ 3 TẦNG TRƯNG NỮ VƯƠNG - SÁT CẦU RỒNG - CHỈ 3, 85 TỶ

🎯Thông tin chi tiết: - Vị trí trung tâm của trung tâm phố du lịch ẩm thực Nguyễn Văn Linh, Trưng Nữ Vương, Bạch Đằng, Trần Phú,... - Ngay sát đường Nguyễn Văn Linh, chỉ 2 phút đi bộ ra cầu Rồng, phố đi bộ ...
Giá: 385 Tỷ Diện tích: 34 m² Quận/Huyện: Hải Châu
06/05/2026

Cần bán đất mặt tiền 5m5 Trần Tấn Mới Phường Hải Châu , TP. Đà Nẵng ⭐️⭐️⭐️

Cần bán đất mặt tiền 5m5 Trần Tấn Mới Phường Hải Châu , TP. Đà Nẵng ⭐️⭐️⭐️ Vị trí ngay khu quân đội an ninh tốt , dân trí cao , gần chợ , trường học & bệnh viện DTĐ : 100m - Hướng Tây Nam Giá : 7Ty3xx LH : ...
Giá: 7.3 Tỷ Diện tích: 100 m² Quận/Huyện: Hải Châu
06/05/2026

TỐT NHẤT 2 mặt tiền 20M NGHIÊM XUÂN YÊM & K20 xây VĂN PHÒNG CĂN HỘ

Giá: 55 Triệu/m² Diện tích: 373 m² Quận/Huyện: Ngũ Hành Sơn
05/05/2026

373M HIẾM HOI TRỤC NAM VIỆT Á 2 mặt tiền NGHIÊM XUÂN YÊM & K20 rẻ nhất

Giá: 20.49 Tỷ Diện tích: 373 m² Quận/Huyện: Ngũ Hành Sơn
05/05/2026

Giá: 32 Tỷ Diện tích: 373 m² Quận/Huyện: Ngũ Hành Sơn
05/05/2026

LỰA CHỌN BIỆT THỰ SÂN VƯỜN 3 tầng 265M2 LƯU QUÝ KỲ Hải Châu

🌳🏡 SỞ HỮU BIỆT THỰ SÂN VƯỜN 3 tầng mặt tiền LƯU QUÝ KỲ, Hòa Cường Bắc, Hải Châu tiện ích trung tâm 📍 Vị trí: Quận Hải Châu, đoạn gần Công viên Châu á gần Phan Đăng Lưu, quảng trường 2/9. 🏞️ Vô vàng tiện ...
Giá: 35 Tỷ Diện tích: 265 m² Quận/Huyện: Hải Châu
05/05/2026

GÓC 2 MẶT TIỀN TRỤC BIỂN 10M5 đất đẹp CHÍNH HỮU & ĐÔNG KINH NGHĨA THỤC

☀️☀️ ĐẤT BIỂN TRỤC 10M5 góc 2 mặt tiền CHÍNH HỮU & ĐÔNG KINH NGHĨA THỤC Sơn Trà 🔹 Vị trí đẹp gần trục Phạm Văn Đồng đối diện có trạm sạc Vinfast. Tuyến phố du lịch sầm uất tập trung nhiều nhà hàng, khách sạn ...
Giá: 26.55 Tỷ Diện tích: 126 m² Quận/Huyện: Sơn Trà
05/05/2026

BIỂN PHẠM VĂN ĐỒNG 2 mặt tiền 8M5 CHÍNH HỮU & ĐÔNG KINH NGHĨA THỤC

🛣️ BIỂN PHẠM VĂN ĐỒNG 2 mặt tiền TRỤC 10M5 CHÍNH HỮU & 7M5 ĐÔNG KINH NGHĨA THỤC Sơn Trà 🌳 Vị trí đẹp gần trục Phạm Văn Đồng đối diện có trạm sạc Vinfast. Tuyến phố du lịch sầm uất tập trung nhiều nhà hàng, ...
Giá: 26.5 Tỷ Diện tích: 126 m² Quận/Huyện: Sơn Trà
05/05/2026